ANT-418-USP-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-418-USP-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ANT-418-USP-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-418-USP-T
คำอธิบาย
RF ANT 418MHZ CHIP SOLDER SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
418MHz เตือน, ISM, รีโมทคอนโทรล, ระบบรักษาความปลอดภัย ชิป rf เสาอากาศ 413MHz ~ 423MHz -8.9dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
ANT-418-USP-T รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
ชิป
VSWR
2
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อัตราการขยาย
-8.9dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
บัดกรี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.103" (2.62mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
418MHz
ช่วงความถี่
413MHz ~ 423MHz