ANT-418-USP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-418-USP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-418-USP
คำอธิบาย
RF ANT 418MHZ CHIP SOLDER SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
418MHz เตือน, ISM, รีโมทคอนโทรล, ระบบรักษาความปลอดภัย ชิป rf เสาอากาศ 414MHz ~ 422MHz -8.9dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
ANT-418-USP รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
ชิป
VSWR
1.9
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อัตราการขยาย
-8.9dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ส่วนปลาย
บัดกรี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.103" (2.62mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
418MHz
ช่วงความถี่
414MHz ~ 422MHz