ANT-433-USP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-433-USP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-433-USP
คำอธิบาย
RF ANT 433MHZ CHIP SOLDER SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
433MHz เตือน, ISM, รีโมทคอนโทรล, ระบบรักษาความปลอดภัย ชิป rf เสาอากาศ 430MHz ~ 437MHz -9.8dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT-433-USP รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
ชิป
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
ชุด
VSWR
1.9
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อัตราการขยาย
-9.8dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.103" (2.62mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
433MHz
แอพพลิเคชั่น
ช่วงความถี่
430MHz ~ 437MHz