ANT-868-USP ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Taoglas Limited
มีอยู่ในสต็อค: 8,791
เอกสารข้อมูล
868MHz ISM, LoRa, เครือข่ายเซนเซอร์, SigFox ชิป rf เสาอากาศ 859MHz ~ 877MHz 0.2dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MICROSPLATCH-ANTENNA
ANT-868-USP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-868-USP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-868-USP
คำอธิบาย
RF ANT 868MHZ CHIP SOLDER SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT-868-USP รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
ชิป
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
ชุด
VSWR
1.9
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อัตราการขยาย
0.2dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.100" (2.54mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
868MHz
แอพพลิเคชั่น
ISM, LoRa, เครือข่ายเซนเซอร์, SigFox
ช่วงความถี่
859MHz ~ 877MHz