ANT-916-USP ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
TE Connectivity Linx
มีอยู่ในสต็อค: 6,172
เอกสารข้อมูล
Similar
Taoglas Limited
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
915MHz ISM, LoRa, เครือข่ายเซนเซอร์, SigFox ชิป rf เสาอากาศ 904MHz ~ 928MHz 0.3dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MICROSPLATCH-ANTENNA
ANT-916-USP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ANT-916-USP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT-916-USP
คำอธิบาย
RF ANT 916MHZ CHIP SOLDER SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
ANT-916-USP รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
ชิป
1
ชุด
VSWR
1.9
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อัตราการขยาย
0.3dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ส่วนปลาย
บัดกรี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.100" (2.54mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
915MHz
แอพพลิเคชั่น
ISM, LoRa, เครือข่ายเซนเซอร์, SigFox
ช่วงความถี่
904MHz ~ 928MHz