BAT-HLD-012-THM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BAT-HLD-012-THM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAT-HLD-012-THM
คำอธิบาย
BATT RETAINER COIN 12MM PC PIN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบตเตอรี่ ตัวยึด เหรียญ, 12.0mm 1 เซลล์ PC ขา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BAT-HLD-012-THM รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของเซลล์
1
Mfr
ซีรี่ส์ของแบตเตอรี่
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
PCB, ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ประเภทแบตเตอรี่, ฟังก์ชั่น
ถ่านกระดุม, รีเทนเนอร์
ความสูงเหนือบอร์ด
0.140" (3.55mm)