CONSMA018-4-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
343-CONSMA018-4-G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CONSMA018-4-G
คำอธิบาย
SMA FML, 2-HOLE FLANGE, GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
SMA คอนเนคเตอร์ แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 50Ohm ติดตั้งบนพาเนล บัดกรี
โมเดล EDA/CAD
CONSMA018-4-G รุ่น
Mfr
คุณสมบัติ
ฉนวนเพิ่มขึ้น
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็ค, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อิมพีแดนซ์
50Ohm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
อัตราแรงดันไฟฟ้า
1500 V
คุณสมบัติการติดตั้ง
หน้าแปลน
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz