CONSMB012-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
343-CONSMB012-G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CONSMB012-G
คำอธิบาย
CONN SMB PLUG R/A 50 OHM SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
SMB คอนเนคเตอร์ ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมีย 50Ohm แขวนอิสระ (อินไลน์), มุมฉาก ย้ำ
โมเดล EDA/CAD
CONSMB012-G รุ่น
หมวดหมู่
ความถี่ - สูงสุด
12 GHz
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
การชุบหน้าสัมผัสที่ศูนย์กลาง
ส่วนปลายชิลด์
ย้ำ
อิมพีแดนซ์
50Ohm
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 165°C
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์), มุมฉาก
อัตราแรงดันไฟฟ้า
750 V