CSS-SGAF-050-STTN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
343-CSS-SGAF-050-STTN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSS-SGAF-050-STTN
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO CABLE 2"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยังสายเคเบิล 0.047" สายเคเบิลกึ่งแข็ง 2.000" (50.80mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSS-SGAF-050-STTN รุ่น
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ที่ 2
สายเคเบิล (กลม)
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
ความยาว
2.000" (50.80mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทสายเคเบิล
0.047" สายเคเบิลกึ่งแข็ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
รูปแบบ
SMA ไปยังสายเคเบิล
ความถี่ - สูงสุด
8 GHz
คอนเนคเตอร์ที่ 1
SMA แจ็ค
สี
สีขาว
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C