HUM-868-PRO-UFL_View2
HUM-868-PRO-UFL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HUM-868-PRO-UFL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HUM-868-PRO-UFL
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM<1GHZ CAST SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ISM ทั่วไป < 1GHz กรรมสิทธิ์ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 868MHz ไม่รวมเสาอากาศ, กระบวนการคาสเทลเลชั่น ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
8.5dBm
Mfr
เซ็นซิติวิตี้
-100dBm
ชุด
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
UART
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, กระบวนการคาสเทลเลชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
23.5mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป < 1GHz
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
22mA ~ 40.5mA
โปรโตคอล
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
มอดูเลชั่น
FHSS
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
868MHz