HUM-900-RC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HUM-900-RC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HUM-900-RC
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM<1GHZ CAST SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ISM ทั่วไป < 1GHz กรรมสิทธิ์ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 900MHz ไม่รวมเสาอากาศ, กระบวนการคาสเทลเลชั่น ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-98dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
ขนาน, UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, กระบวนการคาสเทลเลชั่น
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
25.5mA
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
22mA ~ 36mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป < 1GHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
โปรโตคอล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
มอดูเลชั่น
FHSS, FSK
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 32-SMD
ความถี่
900MHz