OTX-433-HH-KF5-MS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
OTX-433-HH-KF5-MS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OTX-433-HH-KF5-MS
คำอธิบาย
XMITTER KEYFOB 433MHZ 5 BUTTON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf เครื่องส่งสัญญาณ 433MHz ASK, OOK พกพา, 5 ปุ่ม
หมวดหมู่
ความถี่
433MHz
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
แอพพลิเคชั่น
รีโมทคอนโทรลทั่วไป, ระบบอัตโนมัติภายในบ้าน, RKE
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อินเตอร์เฟซ
พกพา, 5 ปุ่ม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
5 ปุ่ม, 750ft ระยะการทำงาน
ฟังก์ชั่น
เครื่องส่งสัญญาณ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V