OTX-433-HH-LR8-MS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
OTX-433-HH-LR8-MS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OTX-433-HH-LR8-MS
คำอธิบาย
REMOTE CONTROL TX MS 433MHZ 8BTN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
42 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf เครื่องส่งสัญญาณ 433MHz ASK, OOK พกพา, 8 ปุ่ม
หมวดหมู่
ความถี่
433MHz
อินเตอร์เฟซ
พกพา, 8 ปุ่ม
คุณสมบัติ
8 ปุ่ม, 1000ft. ระยะการทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V