RXD-315-KH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RXD-315-KH-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RXD-315-KH
คำอธิบาย
RF RECEIVER ASK/OOK 315MHZ
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
KH ตัวรับสัญญาณ rf ASK, OOK 315MHz -102dBm 5kbps PCB, ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
อุปกรณ์เปิดประตูโรงจอดรถ, RKE, เสียงเตือนความปลอดภัย
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
7mA
ชุด
อินเตอร์เฟซข้อมูล
PCB, ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คอนเนคเตอร์เสาอากาศ
PCB, ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติ
ดีโค้ดเดอร์รีโมทคอนโทรลในตัว
ความถี่
315MHz
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 4.2V
เซ็นซิติวิตี้
-102dBm
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C