RXM-433-KH3_View2
RXM-433-KH3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RXM-433-KH3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RXM-433-KH3
คำอธิบาย
RF RCVR ASK/OOK 433MHZ MODULE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
KH3 ตัวรับสัญญาณ rf ASK, OOK 433MHz -112dBm กระบวนการคาสเทลเลชั่น โมดูล
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซข้อมูล
ขนาน
คอนเนคเตอร์เสาอากาศ
กระบวนการคาสเทลเลชั่น
ชุด
คุณสมบัติ
ดีโค้ดเดอร์รีโมทคอนโทรลแบบรวม
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
ความถี่
433MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เซ็นซิติวิตี้
-112dBm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 31-SMD
มอดูเลชั่นหรือโปรโตคอล
ASK, OOK
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล
แอพพลิเคชั่น
ระบบอัตโนมัติภายในบ้าน/อาคาร, การจัดแสง, รีโมทคอนโทรล, RKE
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
5.2mA