RXM-869-ES
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RXM-869-ES-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RXM-869-ES
คำอธิบาย
RF RECEIVER FM/FSK 869MHZ MODULE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
- ตัวรับสัญญาณ rf FM, FSK 869MHz -102dBm 56kbps PCB, ติดบนพื้นผิว โมดูล
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
6.5mA
อินเตอร์เฟซข้อมูล
PCB, ติดบนพื้นผิว
คอนเนคเตอร์เสาอากาศ
PCB, ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
ความถี่
869MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C