TRM-433-LT_View2
TRM-433-LT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TRM-433-LT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TRM-433-LT
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM<1GHZ CAST SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ISM ทั่วไป < 1GHz โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 433MHz กระบวนการคาสเทลเลชั่น ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-112dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
ซีเรียล
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
กระบวนการคาสเทลเลชั่น
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
6.1mA
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
4mA ~ 12mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป < 1GHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
มอดูเลชั่น
ASK, OOK
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
433MHz