TRM-900-TT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TRM-900-TT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TRM-900-TT
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM < 1GHZ CAST SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ISM ทั่วไป < 1GHz กรรมสิทธิ์ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 900MHz กระบวนการคาสเทลเลชั่น, U.FL/MHF ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
12.5dBm
Mfr
เซ็นซิติวิตี้
-111dBm
ชุด
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
ขนาน
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทเสาอากาศ
กระบวนการคาสเทลเลชั่น, U.FL/MHF
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
19mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป < 1GHz
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
15.2mA ~ 33.9mA
โปรโตคอล
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
มอดูเลชั่น
FHSS, FSK
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
900MHz