TXM-315-LC_View2
TXM-315-LC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TXM-315-LC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TXM-315-LC
คำอธิบาย
RF TX IC ASK/OOK 315MHZ 8SMD MOD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เครื่องส่ง rf ASK, OOK 315MHz -4dBm ~ 4dBm 5kbps กระบวนการคาสเทลเลชั่น เสาอากาศ โมดูล 8-SMD
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
-4dBm ~ 4dBm
ผู้ผลิต
TE Connectivity Linx
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
5.2mA
ชุด
อินเตอร์เฟซข้อมูล
ซีเรียล
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คอนเนคเตอร์เสาอากาศ
กระบวนการคาสเทลเลชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 5.2V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C
ความถี่
315MHz