TXM-916-ES
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TXM-916-ES-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TXM-916-ES
คำอธิบาย
RF XMITTER FM/FSK 916MHZ MODULE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เครื่องส่ง rf FM, FSK 916MHz 4dBm 56kbps PCB, ติดบนพื้นผิว เสาอากาศ โมดูล
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
4dBm
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
8.5mA
ชุด
อินเตอร์เฟซข้อมูล
PCB, ติดบนพื้นผิว
คอนเนคเตอร์เสาอากาศ
PCB, ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 4V
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
ความถี่
916MHz