CFR16J2K2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A105880CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
A105880TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFR16J2K2
คำอธิบาย
RES 2.2K OHM 5% 1/4W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 kOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มคาร์บอน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CFR16J2K2 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
0/ -450ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.073" Dia x 0.138" L (1.85mm x 3.50mm)