HSA1030RF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A137131-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSA1030RF
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 30 OHM 1% 16W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30 Ohms ±1% 16W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C
ชุด
การเคลือบ, ประเภทโครง
อะลูมิเนียม
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติการติดตั้ง
หน้าแปลน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.827" L x 0.827" W (21.00mm x 21.00mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
30 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.433" (11.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
รูปแบบตัวนำ
ที่ยึดบัดกรี
พลังงาน (วัตต์)
16W