NHSC2001R0J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A139121-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NHSC2001R0J
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 1 OHM 5% 200W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 Ohms ±5% 200W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C
ชุด
การเคลือบ, ประเภทโครง
อะลูมิเนียม
บรรจุภัณฑ์
ถาด
คุณสมบัติการติดตั้ง
หน้าแปลน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
3.543" L x 2.874" W (90.00mm x 73.00mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
1 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.654" (42.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
รูปแบบตัวนำ
ประเภทสกรูขั้วต่อ
พลังงาน (วัตต์)
200W