ROX1G47R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A131428CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
A131428TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ROX1G47R
คำอธิบาย
RES 47 OHM 2% 1W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
47 Ohms ±2% 1W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±350ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia x 0.472" L (5.00mm x 12.00mm)