ROX1SJ33R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A131461CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
A131461TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ROX1SJ33R
คำอธิบาย
RES 33 OHM 5% 1W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 Ohms ±5% 1W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
โมเดล EDA/CAD
ROX1SJ33R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±350ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 130°C
ขนาด / มิติ
0.138" Dia x 0.394" L (3.50mm x 10.00mm)