ROX2SJ10R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A106002CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
A106002TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ROX2SJ10R
คำอธิบาย
RES 10 OHM 5% 2W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 Ohms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ROX2SJ10R รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±350ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia x 0.472" L (5.00mm x 12.00mm)