ROX2SJ2R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A138081CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
A138081TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ROX2SJ2R0
คำอธิบาย
RES 2 OHM 5% 2W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 Ohms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
โมเดล EDA/CAD
ROX2SJ2R0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±350ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C
ขนาด / มิติ
0.197" Dia x 0.472" L (5.00mm x 12.00mm)