ROX3SJ1R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A105941CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
A105941TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ROX3SJ1R0
คำอธิบาย
RES 1 OHM 5% 3W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 Ohms ±5% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ROX3SJ1R0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±350ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C
ขนาด / มิติ
0.217" Dia x 0.630" L (5.50mm x 16.00mm)