ROX3SJ2K2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 2.2K OHM 5% 3W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.2 kOhms ±5% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ROX3SJ2K2 รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±350ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 200°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปตัดขาย (CT) เทปและกล่อง (TB) | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.217" Dia x 0.630" L (5.50mm x 16.00mm) |