ROX3SJ2K2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A131567CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
A131567TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ROX3SJ2K2
คำอธิบาย
RES 2.2K OHM 5% 3W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 kOhms ±5% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ROX3SJ2K2 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±350ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C
ขนาด / มิติ
0.217" Dia x 0.630" L (5.50mm x 16.00mm)