SQPR510KJ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
A137395-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SQPR510KJ
คำอธิบาย
RES 10K OHM 5% 5W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms ±5% 5W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน เคลือบซีเมนต์ ทนไฟ ทนความชื้น ปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
เคลือบซีเมนต์ ทนไฟ ทนความชื้น ปลอดภัย
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±300ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" x 0.354" สี่เหลี่ยม x 0.866" L (10.00mm x 9.00mm x 22.00mm)