YR1B249RCC | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 249 OHM 0.1% 1/4W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 249 Ohms ±0.1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มโลหะ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | YR1B249RCC รุ่น |
หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±15ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 155°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปตัดขาย (CT) เทปและกล่อง (TB) | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.091" Dia x 0.248" L (2.30mm x 6.30mm) |