YR1B2K49CC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1712-YR1B2K49CCCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1712-YR1B2K49CCTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
YR1B2K49CC
คำอธิบาย
RES 2.49K OHM 0.1% 1/4W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.49 kOhms ±0.1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
YR1B2K49CC รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±15ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.091" Dia x 0.248" L (2.30mm x 6.30mm)