FN2090-16-06
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
817-1333-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FN2090-16-06
คำอธิบาย
LINE FILTER 110V/250VAC 16A CHAS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
Single Phase ฟิลเตอร์สาย emc/emi 16 A 110V, 250Vac DC ~ 400Hz สองขั้นตอน เชื่อมต่อเร็ว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FN2090-16-06 รุ่น
หมวดหมู่
ความถี่ - ในการทำงาน
DC ~ 400Hz
ผู้ผลิต
TE Connectivity Schaffner
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ชุด
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, ENEC, UR
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 100°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ประเภทฟิลเตอร์
Single Phase
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว
การตั้งค่า
สองขั้นตอน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
4mH
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC
110V, 250V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า
16 A