FN3256H-16-29
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
817-1363-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FN3256H-16-29
คำอธิบาย
LINE FILTER 480VAC 16A CHASS MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สามเฟส (Wye) ฟิลเตอร์สาย emc/emi 16 A 480Vac DC ~ 60Hz สเตจเดียว เทอร์มินัลบล็อก
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC (เฟสถึงเฟส)
520 V
ผู้ผลิต
TE Connectivity Schaffner
กระแสไฟฟ้า
16 A
ชุด
ความถี่ - ในการทำงาน
DC ~ 60Hz
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, ENEC, UR
ประเภทฟิลเตอร์
สามเฟส (Wye)
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 100°C
การตั้งค่า
สเตจเดียว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC
480V
รูปแบบส่วนปลาย
เทอร์มินัลบล็อก
300 V