FN3258-55-34
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
817-1377-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FN3258-55-34
คำอธิบาย
LINE FILTER 55A CHASSIS MOUNT
คำอธิบายโดยละเอียด
สามเฟส (เดลต้า) ฟิลเตอร์สาย emc/emi 55 A ac DC ~ 60Hz สเตจเดียว เทอร์มินัลบล็อก
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
55 A
ความถี่ - ในการทำงาน
DC ~ 60Hz
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 100°C
ประเภทฟิลเตอร์
สามเฟส (เดลต้า)
277 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
480 V