FN3288-10-44-C21-R65
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
817-FN3288-10-44-C21-R65-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FN3288-10-44-C21-R65
คำอธิบาย
LINE FILTER 530V/305VAC 10A CHAS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สามเฟส (เดลต้า) ฟิลเตอร์สาย emc/emi 10 A 530V, 305Vac DC ~ 60Hz สองขั้นตอน เทอร์มินัลบล็อก
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC (เฟสถึงเฟส)
530 V
ผู้ผลิต
TE Connectivity Schaffner
กระแสไฟฟ้า
10 A
ชุด
ความถี่ - ในการทำงาน
DC ~ 60Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
อินเวอร์เตอร์, ระบบพาวเวอร์ไดร์ฟ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, ENEC, UR
ประเภทฟิลเตอร์
สามเฟส (เดลต้า)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
การตั้งค่า
สองขั้นตอน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด AC
530V, 305V
รูปแบบส่วนปลาย
เทอร์มินัลบล็อก
305 V