FN351H-50-33 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
สามเฟส (เดลต้า) ฟิลเตอร์สาย emc/emi 50 A ac DC ~ 60Hz สเตจเดียว เทอร์มินัลบล็อก
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FN351H-50-33
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
817-1151-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FN351H-50-33
คำอธิบาย
LINE FILTER 50A CHASSIS MOUNT
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
50 A
ความถี่ - ในการทำงาน
DC ~ 60Hz
ชุด
แอพพลิเคชั่น
อินเวอร์เตอร์, ระบบพาวเวอร์ไดร์ฟ
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 100°C
ประเภทฟิลเตอร์
สามเฟส (เดลต้า)
300 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
520 V