HSA5075RJ มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
TE Connectivity Passive Product
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
มีอยู่ในสต็อค: 52
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 0
Stackpole Electronics Inc
ผลิตภัณฑ์ใหม่
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HSA5075RJ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1111-HSA5075RJ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSA5075RJ
คำอธิบาย
WIREWOUND RESISTORS-CHASSIS MOUN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
75 Ohms ±5% 50W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
โมเดล EDA/CAD
HSA5075RJ รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ขนาด / มิติ
2.008" L x 1.181" W (51.00mm x 30.00mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
75 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.669" (17.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
พลังงาน (วัตต์)
50W