CCP0.25BK100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-CCP0.25BK100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCP0.25BK100
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVING 1/4" X 100' BLK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 100' (30.48m) สีดำ
หมวดหมู่
วัสดุ
โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET), ปราศจากฮาโลเจน
ผู้ผลิต
Techflex
สี
สีดำ
ชุด
ความยาว
100' (30.48m)
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
ความหนาของผนัง
0.024" (0.61mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
ประเภท
ปลอก
การป้องกันการขีดข่วน
ทนต่อการเสียดสีและการตัด, ป้องกันหลุดลุ่ย
คุณสมบัติประเภท
ขยายได้
คุณสมบัติ
รอยตัดเรียบ
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.250" (6.35mm)
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.438" (11.13mm)