HTN0.50TB500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-HTN0.50TB500-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HTN0.50TB500
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVE 1/2"X500' BLK/WHT
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 500' (152.40m) สีดำ, สีขาว
ความยาว
500' (152.40m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.028" (0.71mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-75°C ~ 150°C
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.500" (12.70mm)
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.750" (19.05mm)