MBN0.13SV250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-MBN0.13SV250-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBN0.13SV250
คำอธิบาย
GROUND BRAID TUBE 0.13"DIAX250'
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
3 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบท่อ สายกราวด์แบบถักเปีย 0.125" (3.18mm, 1/8") - Dia ด้านนอก x 250.0' (76.20m) 36 AWG
หมวดหมู่
ขนาด, ที่ให้มาด้วย
0.125" (3.18mm, 1/8") - Dia ด้านนอก
ผู้ผลิต
Techflex
ความหนา
0.013" (0.33mm)
ชุด
จำนวนของพาห์
24
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
เครื่องวัดขนาดสายไฟ - ปลาย
36 AWG