MBN0.25SV100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-MBN0.25SV100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBN0.25SV100
คำอธิบาย
GROUND BRAID TUBE 0.25"DIAX100'
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบท่อ สายกราวด์แบบถักเปีย 0.250" (6.35mm, 1/4") - Dia ด้านนอก x 100.0' (30.48m) 36 AWG
หมวดหมู่
ขนาด, ที่ให้มาด้วย
0.250" (6.35mm, 1/4") - Dia ด้านนอก
ความหนา
0.013" (0.33mm)
ชุด
จำนวนของพาห์
24
เครื่องวัดขนาดสายไฟ - ปลาย
36 AWG