MBS0.50SV100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-MBS0.50SV100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBS0.50SV100
คำอธิบาย
GROUND BRAID TUBE 0.5"DIA X 100'
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
3 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แบบท่อ สายกราวด์แบบถักเปีย 0.500" (12.70mm, 1/2") - Dia ด้านนอก x 100.0' (30.48m) 36 AWG
หมวดหมู่
วัสดุ
ทองแดง, ชุบเงิน
ผู้ผลิต
Techflex
ขนาด, ที่ให้มาด้วย
0.500" (12.70mm, 1/2") - Dia ด้านนอก
ชุด
จำนวนของพาห์
48
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
เครื่องวัดขนาดสายไฟ - ปลาย
36 AWG