NMN0.50BK250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-NMN0.50BK250-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NMN0.50BK250
คำอธิบาย
SLEEVING 0.5" ID POLY 250' BLACK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีดำ โพลีอะมายด์มัลติฟิลาเมนต์ ปราศจากฮาโลเจน แบบถัก ปลอก 0.500" (12.70mm) 250' (76.20m)
หมวดหมู่
สี
สีดำ
ผู้ผลิต
Techflex
ความยาว
250' (76.20m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.030" (0.76mm)
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-45°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันการขีดข่วน
ทนต่อการเสียดสีและการตัด
ประเภท
ปลอก
การป้องกันของเหลว
ทนต่อน้ำมันเบนซิน, ทนต่อความชื้น
คุณสมบัติประเภท
แบบถัก
การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
ทนต่อรังสียูวี
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน
0.500" (12.70mm)
คุณสมบัติ
ทนต่อสารเคมี, ทนการสั่นสะเทือน
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านนอก
0.560" (14.22mm)