PTN0.38BK500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-PTN0.38BK500-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTN0.38BK500
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVING 3/8" X 500' BLK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 500' (152.40m) สีดำ
หมวดหมู่
ความยาว
500' (152.40m)
ผู้ผลิต
Techflex
ความหนาของผนัง
0.025" (0.64mm)
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
การป้องกันความร้อน
ทนความร้อน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันการขีดข่วน
ทนต่อการเสียดสีและการตัด
ประเภท
ปลอก
การป้องกันของเหลว
ทนต่อน้ำมันเบนซิน
คุณสมบัติประเภท
ขยายได้
การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
ทนต่อรังสียูวี
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.375" (9.53mm)
คุณสมบัติ
ทนต่อสารเคมี, รอยตัดเรียบ, ทนต่อสารละลาย
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.500" (12.70mm)