SDN0.25BK100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-SDN0.25BK100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDN0.25BK100
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVING 1/4" X 100' BLK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 100' (30.48m) สีดำ
หมวดหมู่
สี
สีดำ
ผู้ผลิต
Techflex
ความยาว
100' (30.48m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.050" (1.27mm)
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-45°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันการขีดข่วน
ทนต่อการเสียดสีและการตัด
ประเภท
ปลอก
การป้องกันของเหลว
ทนต่อน้ำมันเบนซิน, ทนต่อน้ำเค็ม
คุณสมบัติประเภท
ขยายได้
การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
ทนต่อรังสียูวี
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.250" (6.35mm)
คุณสมบัติ
ทนต่อสารเคมี, รอยตัดเรียบ, ทนต่อสารละลาย
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.500" (12.70mm)