TFN0.50NT100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1030-TFN0.50NT100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TFN0.50NT100
คำอธิบาย
EXPAND SLEEVING 1/2" X 100' NAT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ปลอก x 100' (30.48m) ธรรมชาติ
หมวดหมู่
สี
ธรรมชาติ
ผู้ผลิต
Techflex
ความยาว
100' (30.48m)
ชุด
ความหนาของผนัง
0.040" (1.02mm)
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-70°C ~ 280°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันความร้อน
ทนการติดไฟ, ทนความร้อน
ประเภท
ปลอก
การป้องกันการขีดข่วน
ทนต่อการเสียดสีและการตัด
คุณสมบัติประเภท
ขยายได้
การป้องกันของเหลว
ทนต่อน้ำมันเบนซิน
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ไม่ถูกขยาย
0.500" (12.70mm)
คุณสมบัติ
ทนต่อสารเคมี, รอยตัดเรียบ
เส้นผ่านศูนย์กลาง - ด้านใน, ถูกขยาย
0.875" (22.22mm)