CC2340R53E0RKPR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-CC2340R53E0RKPRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-CC2340R53E0RKPRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-CC2340R53E0RKPRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CC2340R53E0RKPR
คำอธิบาย
SIMPLELINK 32BIT ARM CORTEX-M0+
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic rf TxRx + MCU 802.15.4, บลูทูธ บลูทูธ v5.3, Thread, Zigbee® 40-VFQFN แผ่นสัมผัส
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CC2340R53E0RKPR รุ่น
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-102dBm
Mfr
ขนาดหน่วยความจำ
512kB แผลช, 12kB ROM, 64kB SRAM
ชุด
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
ADC, GPIO, I2C, JTAG, PWM, SPI, UART
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
GPIO
26
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.71V ~ 3.8V
ประเภท
TxRx + MCU
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
5.3mA ~ 9mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
4.5mA ~ 19mA
โปรโตคอล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)