CSD19502Q5BT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-44043-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-44043-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-44043-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSD19502Q5BT
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 80V 100A 8VSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 80 V 100A (Ta) 3.1W (Ta), 195W (Tc) ติดบนพื้นผิว 8-VSON-CLIP (5x6)
โมเดล EDA/CAD
CSD19502Q5BT รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.3V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
62 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4870 pF @ 40 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.1W (Ta), 195W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
80 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-VSON-CLIP (5x6)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
6V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
4.1mOhm @ 19A, 10V